http://board.udclick.com เปิดใช้งาน สามารถสมัครสมาชิก ฟรี! แล้ววันนี้ เพื่อร่วมกิจกรรมสนุกๆ กับเรา udclick.com ชุมชนออนไลน์ของชาวอุดร
****หากสมาชิกเก่าเข้าใช้บอร์ดใหม่ไม่ได้ให้เลือกขอรหัสผ่านใหม่ ในหน้าเข้าระบบ แล้วกรอกชื่อผู้ใช้และอีเมล์ที่ใช้ในการลงทะเบียนเดิมใน www.udclick.com
หากชื่อผู้ใช้ และรหัสผ่านเข้าระบบไม่ได้ ขออภัยสมาชิกให้ลงทะเบียนสมัครใหม่ในระบบบอร์ดใหม่นี้เท่านั้น
หากมีปัญหาในการใช้งาน ข้อเสนอ แนะนำ ติ-ชม ส่งเมล์มาได้ที่ clickteams@gmail.com
วิธีการสมัครสมาชิก
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ขอน้ำให้ หนองสิม หน่อย...

ผมอยากทราบว่า ในเมื่อเรามีสวนสาธารณะดีๆ อย่างหนองสิม แต่บางครั้งก็ขาดการดูแลเอาใจใส่
เท่าที่ควรจะเป็น อยากให้หน่วยงานที่รับผิดชอบในการดูแล หรือจะเป็นทางจังหวัดก็ดี ควรเข้าไปปรับปรุง
เสริมแต่งให้มันสมบูรณ์อีกสักหน่อยเถอะ ต้นไม้ใหญ่ก็ไม่มีเท่าที่ควร และที่สำคัญน้ำในหนองสิมมันจะแห้งขอดหมดแล้ว ไม่เคยเห็นใครสนใจหรือคิดจะแก้ไขเลย ช่วยๆ กันหน่อย อีกอย่าง ไม่มีลู่สำหรับให้เด็กเล็กๆ ไว้ปั่นจักรยานเล่นเลยมีแต่ป้ายห้าม ไม่เข้าใจ ทำไมให้สิทธิแต่กับผู้ใหญ่ เด็กๆ เอารถไปปั่นเล่นก็โดนผู้ใหญ่บาง
กลุ่มว่าเสียๆ หายๆ อย่างกับเป็นเจ้าของคนเดียว เด็กๆ ก็มีหัวใจนะ ช่วยรับไว้พิจารณาด้วยนะ

หนองสิม
www.udclick.com ชุมชนออนไลน์ของชาวอุดร

ขออภัย สมาชิก เนื่องจากเป็นบอร์ดระบบใหม่มีฟังก์ชั่น ลูกเล่นมาก ทำให้สมาชิกผู้ใช้ใหม่ต้องเลียนรู้วิธีการใช้งานบ้างเล็กน้อย ก็จะสามารถใช้งานลูกเล่นต่างๆ ได้ครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็นระบบเงินตรา เครดิต แบบสอบถาม ระบบซื้อขาย เกม 200 กว่าเกมก็จะมีระบบคะแนน และเงินเพื่อแข่งขันกันในการขึ้นอันดับในแต่ละเกมด้วยนะลองใช้ดู

ใครโพสรูป ก็สามารถใช้งานฟังก์ชั่น แกลลอลี่ได้ มี 3 แบบชอบแบบไหนก็เลือกเอาแล้วกันนะ

อยากให้สมาชิกลองเล่นดู ง่ายๆ ไม่ยากอย่างที่คิด

ปัญหาการใช้งาน สามารถโพสถามได้ในส่วน วิธีการใช้งาน
ใช่ค่ะ

หนองสิมก้อเป็นสถานที่พักผ่อน  ออกกำลังกายนะคะ

แต่น้ำไม่มี  จักรยานก้อปั่นไม่ได้

คนที่เขาอยุบ้านไกลจากหนองประจักษ์

ไม่แย่หรอคะ
ผมว่ามันเป็นตั้งแต่ การวางแผนสร้างแล้วล่ะครับ ไม่คิดถึง ทางจักรยาน หรือว่า เค้าเอาไว้วิ่งอย่างเดียว หรือป่าว ?

ผมสังเกตุดูนะครับ จะมีแต่หมาจรจัดเยอะมาก อยากให้ เทศบาลมารับมันมากๆ เพราะ ตอนที่เอาเด็กๆ ไปเล่นก็กลัวมันจะกัดเอาอะครับ

และตอนซื้อ อาหารไปกินที่บริเวณ ริมๆ หนอง ตรงหญ้าอะครับ มันมาตลอดเลย  

หรือว่าเค้ามี นโยบาย ปล่อยหมาไว้ สวนสาธารณะ ?
กลับไปรายการกระดานข่าว